ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใกล้ MRT หัวลำโพง

บันทัดทอง, รองเมือง, ปทุมวัน, กรุงเทพ

ID: 2934200
฿120,000/เดือน
฿29,000,000
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ใหม่
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 280 ตรม.
  • ฿103,571/ตรม.
  • ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
  • 270 ม. จาก MRT หัวลำโพง

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งสวย 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 280 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปทุมวัน ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ และ ใกล้ MRT หัวลำโพงติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 23, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด280 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿428/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿103,571/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2934200

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿29,000,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿120,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    20
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5%

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
เดอะฮัด สันสาทร 7

ทุ่งมหาเมฆ, กรุงเทพ

฿99,000/เดือน
฿29,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ304 ม.2530 ม. จาก BTS ช่องนนทรีคอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
หลังสวน วิลล์ คอนโดมิเนียม

หลังสวน, กรุงเทพ

฿24,900,000
฿25,000,000
ประหยัดไป ฿100,000 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ160 ม.2350 ม. จาก BTS ราชดำริคอนโด21-39
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
23
ดิ เอ็มไพร์ เพลส

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์, กรุงเทพ

฿28,000,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ183 ม.2500 ม. จาก BTS เซนต์หลุยส์คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่30
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
เดอะ แบงค็อค สาทร