ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่, ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2841730
฿2,700,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Spacious unfurnished room with large windows and air conditioning, ideal for customization.
ภายในยูนิตSpacious unfurnished room with large windows and air conditioning, ideal for customization.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming townhouse with open garage and upper floor windows, ideal for urban living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 382.1 ตรม.
  • ฿7,066/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 100 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 382.1 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMarch 29, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด382.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿7,066/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2841730

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
7
ดี คอนโด ริน เชียงใหม่

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่, เชียงใหม่

฿2,300,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ33 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
10
ดี คอนโด ริน เชียงใหม่

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่, เชียงใหม่

฿2,470,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ33 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
11
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่, เชียงใหม่

฿2,500,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93.1 ม.267.6 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
10
บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่

เซ็นทรัล เฟสติวัล เชียงใหม่, เชียงใหม่

฿2,990,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ47 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่2