ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใน จอมทอง

จอมทอง, จอมทอง, กรุงเทพ

ID: 2893496
฿5,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Elegant living room with sliding glass doors and modern chandelier
ภายในยูนิตElegant living room with sliding glass doors and modern chandelier
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming residential entrance with lush greenery and secure gate in a peaceful neighborhood.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 325.4 ตรม.
  • ฿16,902/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 325.4 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจอมทอง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 8, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด325.4 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿16,902/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2893496

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
วิสซ์ดอม สเตชั่น รัชดา-ท่าพระ

ราชพฤกษ์, กรุงเทพ

฿6,000,000
฿6,638,304
ประหยัดไป ฿638,304 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ48 ม.2170 ม. จาก BTS ตลาดพลูคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
บ้าน 5-ห้องนอน ใน จอมทอง

จอมทอง, กรุงเทพ

฿6,200,000
5 ห้องนอน2 ห้องน้ำ210 ม.2196 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
3
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ BTS วุฒากาศ

บางค้อ, กรุงเทพ

฿6,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ167 ม.280 ตรม.750 ม. จาก BTS วุฒากาศทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
เดอะ คีย์ บีทีเอส วุฒากาศ

บางค้อ, กรุงเทพ

฿4,600,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ56 ม.2130 ม. จาก BTS วุฒากาศคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่14