ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใน ท่าทราย

ท่าทราย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

ID: 2434113
฿4,500,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious modern living room with sleek design and ample natural light
ภายในยูนิตSpacious modern living room with sleek design and ample natural light
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern townhouse exterior with large windows and gated parking area.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 325.4 ตรม.
  • ฿13,829/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 104 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 325.4 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองนนทบุรี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สนามปั่นจักรยาน
  • ห้องสมุด
วันที่ลงรายการOctober 14, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด325.4 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿13,829/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2434113

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
17
เดอะโพลิแทน รีฟ

บางกระสอ, นนทบุรี

฿4,900,000
1 ห้องนอน2 ห้องน้ำ50 ม.2410 ม. จาก MRT สะพานพระนั่งเกล้าคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
เดอะโฮเทล เซอร์วิส คอนโด

บางกระสอ, นนทบุรี

฿4,590,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ58 ม.270 ม. จาก MRT บางกระสอคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
เดอะโพลิแทน รีฟ

บางกระสอ, นนทบุรี

฿4,800,000
1 ห้องนอน2 ห้องน้ำ50 ม.2410 ม. จาก MRT สะพานพระนั่งเกล้าคอนโด16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
ทาวน์เฮาท์ 3-ห้องนอน ใกล้ MRT แยกนนทบุรี 1

บางกระสอ, นนทบุรี

฿3,790,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ170 ม.277.2 ตรม.410 ม. จาก MRT แยกนนทบุรี 1ทาวน์เฮ้าส์