ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใน บางปลาสร้อย

บางปลาสร้อย, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

ID: 2912647
฿7,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Spacious garage area with potential for renovation and storage, featuring a view of the interior living space.
ภายในยูนิตSpacious garage area with potential for renovation and storage, featuring a view of the interior living space.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกConcrete staircase in a building with metal railing, showcasing industrial design.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 382.1 ตรม.
  • ฿19,628/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 382.1 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองชลบุรี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สนามปั่นจักรยาน
  • ดาดฟ้า
วันที่ลงรายการMay 12, 2026
อัปเดตเมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด382.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿19,628/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2912647

ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
20
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บ้านสวน

บ้านสวน, ชลบุรี

฿35,000/เดือน
฿6,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ72 ม.2288 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
ทาวน์เฮาท์ 3-ห้องนอน ใน บางปลาสร้อย

บางปลาสร้อย, ชลบุรี

฿9,000,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ3,512 ม.23,512 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์3
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
7
บ้าน 4-ห้องนอน ใน บ้านสวน

บ้านสวน, ชลบุรี

฿8,500,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ325.4 ม.2500 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้าน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
29
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บ้านสวน

บ้านสวน, ชลบุรี

฿8,900,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ110 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้บ้าน