ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใน บางโคล่

บางโคล่, บางคอแหลม, กรุงเทพ

ID: 2897413
฿3,650,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Cozy kitchen with vintage tiles and compact layout, featuring essential appliances and storage solutions.
ภายในยูนิตCozy kitchen with vintage tiles and compact layout, featuring essential appliances and storage solutions.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกRustic metal gate entrance of a vintage building with unique architectural details.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 220 ตรม.
  • ฿16,591/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 220 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางคอแหลม ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สนามปั่นจักรยาน
วันที่ลงรายการMay 9, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด220 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿16,590/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2897413

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
3
เลิฟ เจริญนคร

เจริญนคร, กรุงเทพ

฿3,390,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31.25 ม.2860 ม. จาก BTS กรุงธนบุรีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
แชปเตอร์ เจริญนคร - ริเวอร์ไซด์

เจริญนคร, กรุงเทพ

฿3,950,000
฿3,979,586
ประหยัดไป ฿29,586 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26 ม.2790 ม. จาก BTS กรุงธนบุรีคอนโดพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
3
เดอะ คีย์ พระราม 3

พระราม 3, กรุงเทพ

฿3,500,000
฿3,700,005
ประหยัดไป ฿200,005 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5-10
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
เลิฟ เจริญนคร

เจริญนคร, กรุงเทพ

฿4,190,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26.25 ม.2860 ม. จาก BTS กรุงธนบุรีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่22