ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใน ปลายบาง

ปลายบาง, บางกรวย, นนทบุรี

ID: 2850812
฿3,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
Spacious living room with tiled floor, desk, and fan, ideal for versatile living arrangements.
ภายในยูนิตSpacious living room with tiled floor, desk, and fan, ideal for versatile living arrangements.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming urban townhouse with gated parking and modern facade, perfect for city living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150 ตรม.
  • ฿23,333/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 140 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางกรวย ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 28, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด150 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿23,333/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2850812

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน ศาลากลาง

ศาลากลาง, นนทบุรี

฿3,990,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.271.6 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
3
ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใน มหาสวัสดิ์

มหาสวัสดิ์, นนทบุรี

฿3,360,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ325.4 ม.282.8 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ใหม่
11
บ้าน 3-ห้องนอน ใน มหาสวัสดิ์

มหาสวัสดิ์, นนทบุรี

฿3,850,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2250.4 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
1
ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใน มหาสวัสดิ์

มหาสวัสดิ์, นนทบุรี

฿3,360,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ124 ม.284 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่