ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใน มีนบุรี
มีนบุรี, มีนบุรี, กรุงเทพ
ID: 2878697
฿29,500/เดือน
฿3,890,000
4 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
157 ตรม.
฿24,777/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
72 ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ให้เช่า/ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 157 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตมีนบุรี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
- ลานจอดรถกลางแจ้ง
วันที่ลงรายการMay 7, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด157 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿187/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿24,777/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2878697
โอกาสการลงทุน
- ราคาประกาศขายราคาขายสะท้อนถึงราคาเสนอขายปัจจุบันของทรัพย์สิน ราคาซื้อขายจริงอาจแตกต่างกันไป฿3,890,000
- ราคาให้เช่าราคาเช่าที่แสดงเป็นราคาเช่าที่ระบุไว้สำหรับยูนิตนี้หรือเป็นราคาประมาณจากคุณสมบัติที่คล้ายคลึงกัน฿29,500/เดือน
- อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่าอัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า (P/Rent Ratio) เป็นตัวบ่งชี้ศักยภาพในการลงทุน โดยใช้ราคาขายและราคาเช่าปัจจุบันของอสังหาริมทรัพย์ อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่าที่แท้จริงอาจแตกต่างกันไป ขึ้นอยู่กับราคาซื้อขายขั้นสุดท้าย ค่าธรรมเนียม และอื่นๆ11
- ผลตอบแทนจากการเช่าผลตอบแทนจากการเช่าเป็นผลตอบแทนรายปีโดยประมาณที่บ่งชี้ คำนวณโดยใช้ราคาขายปัจจุบันของอสังหาริมทรัพย์และราคาเช่า ผลตอบแทนจริงอาจแตกต่างกันไป ขึ้นอยู่กับราคาซื้อขายขั้นสุดท้าย ค่าธรรมเนียม ฯลฯ9.1%
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
บ้าน 3-ห้องนอน ใน มีนบุรี
ชอบ
มีนบุรี, กรุงเทพ
฿4,600,000
บ้าน 3-ห้องนอน ใน สะพานสูง
ชอบ
สะพานสูง, กรุงเทพ
฿4,660,000
บ้าน 3-ห้องนอน ใน มีนบุรี