ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

ID: 2897305
฿89,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ใหม่
Luxurious living room with elegant decor, striped furniture, and vibrant yellow curtains, perfect for stylish living.
ภายในยูนิตLuxurious living room with elegant decor, striped furniture, and vibrant yellow curtains, perfect for stylish living.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming multi-story townhouse with green balcony railings and striped awning, featuring a cozy front yard.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 230 ตรม.
  • ฿387/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 96 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 230 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตลาดพร้าว ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 7, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด230 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿386/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2897305

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
39
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน คลองเจ้าคุณสิงห์

คลองเจ้าคุณสิงห์, กรุงเทพ

฿85,000/เดือน
฿15,000,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ197.71 ม.288.4 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ใหม่
18
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน คลองเจ้าคุณสิงห์

คลองเจ้าคุณสิงห์, กรุงเทพ

฿100,000/เดือน
฿15,900,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ88 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
18
เธอ ลาดพร้าว 93

คลองเจ้าคุณสิงห์, กรุงเทพ

฿100,000/เดือน
฿15,900,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ220 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
บ้าน 4-ห้องนอน ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, กรุงเทพ

฿95,000/เดือน
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ306 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน