ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใน สวนหลวง

สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

ID: 2678492
฿3,290,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious sunlit room with polished wooden floors and large windows.
ภายในยูนิตSpacious sunlit room with polished wooden floors and large windows.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming townhouse with balcony and garden in a vibrant neighborhood
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 325.4 ตรม.
  • ฿10,111/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 325.4 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสวนหลวง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 22, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด325.4 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿10,110/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2678492

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
7
ฮาสุ เฮาส์ สุขุมวิท 77

พระโขนงเหนือ, กรุงเทพ

฿3,900,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ37.25 ม.2970 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
18
เดอะ เพรสซิเดนท์ สุขุมวิท 81

พระโขนงเหนือ, กรุงเทพ

฿3,200,000
฿3,333,434
ประหยัดไป ฿133,434 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34.65 ม.2110 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

สวนหลวง, กรุงเทพ

฿20,000/เดือน
฿22,646/เดือน
ประหยัดไป ฿2,646 บาทต่อเดือน
฿3,300,000
฿4,215,707
ประหยัดไป ฿915,707 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ67 ม.2890 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
22
บาร์และร้านอาหาร สำหรับ ขาย ใน คลองเตย

คลองเตย, กรุงเทพ

฿3,890,000