ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี

เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต

ID: 2907025
฿3,390,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Spacious modern living room with dining area and sleek kitchen in open layout
ภายในยูนิตSpacious modern living room with dining area and sleek kitchen in open layout
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern townhouse exterior with balcony and gated parking in a sunny neighborhood.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 325.4 ตรม.
  • ฿10,418/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 80 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 325.4 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตถลาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 15, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด325.4 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿10,417/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2907025

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
พฤกษาวิลล์ ถลาง-เทพกระษัตรี

เทพกระษัตรี, ภูเก็ต

฿4,000,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ90 ม.235 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
บ้าน 3-ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี

เทพกระษัตรี, ภูเก็ต

฿4,000,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ112 ม.2บ้านตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
16
ศุภาลัย ปาร์ค ภูเก็ต ซิตี้

เทพกระษัตรี, ภูเก็ต

฿3,890,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ70.93 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่11
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
15
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี

เทพกระษัตรี, ภูเก็ต

฿3,800,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93.1 ม.290.4 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่