ทาวน์เฮ้าส์ 5-ห้องนอน ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

ID: 2473845
฿4,490,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious modern living room with recessed lighting and large window
ภายในยูนิตSpacious modern living room with recessed lighting and large window
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern covered parking area with stylish lighting and tiled flooring
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 5 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 88 ตรม.
  • ฿51,023/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 88 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 88 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตลาดพร้าว ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการDecember 11, 2025
อัปเดตเมื่อ 5 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน5
ขนาด88 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿51,022/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2473845

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน

ลาดพร้าว, กรุงเทพ

฿3,990,000
฿4,295,409
ประหยัดไป ฿305,409 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ55.94 ม.2คอนโด5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, กรุงเทพ

฿4,700,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
3
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, กรุงเทพ

฿4,200,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ100 ม.2บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
โค้บบ์ ลาดพร้าว-สุทธิสาร

วังทองหลาง, กรุงเทพ

฿4,740,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ37.22 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3