ทาวน์เฮ้าส์ ใกล้ MRT ไฟฉาย

บ้านช่างหล่อ, บางกอกน้อย, กรุงเทพ

ID: 2515412
฿13,000,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious living area with wooden flooring and air conditioning
ภายในยูนิตSpacious living area with wooden flooring and air conditioning
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming vintage building with unique arched windows and rustic facade.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 10 ห้องน้ำ
  • 1,000 ตรม.
  • ฿13,000/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 780 ม. จาก MRT ไฟฉาย
  • 300 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 10+ ห้องนอน 10 ห้องน้ำ ขนาด 1,000 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางกอกน้อย ใกล้ MRT ไฟฉายติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการNovember 29, 2025
อัปเดตเมื่อ 5 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน10
ขนาด1,000 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿13,000/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2515412

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
บ้าน 7-ห้องนอน ใกล้ MRT สนามไชย

บางลําพู, กรุงเทพ

฿14,900,000
7 ห้องนอน6 ห้องน้ำ400 ม.2992 ตรม.930 ม. จาก MRT สนามไชยบ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
บ้าน สตูดิโอ ใกล้ MRT บางยี่ขัน

อรุณอมรินทร์, กรุงเทพ

฿10,900,000
สตูดิโอ1 ห้องน้ำ46.9 ม.2433.6 ตรม.1,190 ม. จาก MRT บางยี่ขันบ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ MRT ท่าพระ

วัดท่าพระ, กรุงเทพ

฿15,000,000
4 ห้องนอน2 ห้องน้ำ250 ม.2320 ตรม.1,400 ม. จาก MRT ท่าพระบ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ MRT ท่าพระ

วัดท่าพระ, กรุงเทพ

฿15,000,000
4 ห้องนอน2 ห้องน้ำ220 ม.2320 ตรม.1,420 ม. จาก MRT ท่าพระบ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์