ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 10,992 ตารางเมตร แถว ใน เวียง

เวียง, เมืองเชียงราย, เชียงราย

ID: 1960378
฿12,000,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Scenic view of lush green farmland with distant hills and palm trees under a cloudy sky.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกScenic view of lush green farmland with distant hills and palm trees under a cloudy sky.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 10,992 ตรม.
  • ฿1,092/ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขายที่ดิน 10,992 ตารางเมตร (6.87 ไร่, 27.48 งาน, 2748 ตารางวา) ในเมืองเชียงราย อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการDecember 27, 2021
อัปเดตเมื่อ 4 ปีที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด10,992 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿1,091/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1960378

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
24
บ้าน 4-ห้องนอน ใน รอบเวียง

รอบเวียง, เชียงราย

฿11,700,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ570 ม.21,600 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
18
บ้าน 5-ห้องนอน ใน เวียง

เวียง, เชียงราย

฿10,000,000
5 ห้องนอน4 ห้องน้ำ362 ม.21,560 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
19
บ้าน 4-ห้องนอน ใน เวียง

เวียง, เชียงราย

฿11,900,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ570 ม.21,600 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
8
บ้าน 7-ห้องนอน ใน รอบเวียง

รอบเวียง, เชียงราย

฿10,000,000
7 ห้องนอน9 ห้องน้ำ294 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่