ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 117.5 ตารางเมตร แถว ใน นางแล

นางแล, เมืองเชียงราย, เชียงราย

ID: 2875159
฿1,900,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
961c90791dbcc28e1495786b72abbe66.jpg
ภายในยูนิต961c90791dbcc28e1495786b72abbe66.jpg
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 117.5 ตรม.
  • ฿16,170/ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขายที่ดิน 117.5 ตารางเมตร (0.07 ไร่, 0.29 งาน, 29.38 ตารางวา) ในเมืองเชียงราย อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการApril 4, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด117.5 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿16,170/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2875159

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บ้านดู่

บ้านดู่, เชียงราย

฿1,790,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ100 ม.2228 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บ้านดู่

บ้านดู่, เชียงราย

฿1,790,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ100 ม.2228 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บ้านดู่

บ้านดู่, เชียงราย

฿1,790,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ100 ม.2228 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
14
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน บ้านดู่

บ้านดู่, เชียงราย

฿1,550,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.280.4 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่