ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 12,432 ตารางเมตร แถว ใน เจ็ดริ้ว
เจ็ดริ้ว, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร
ID: 1169323
฿12,000,000
12,432 ตรม.
฿965/ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขายที่ดิน 12,432 ตารางเมตร (7.77 ไร่, 31.08 งาน, 3108 ตารางวา) ในบ้านแพ้ว อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการJune 7, 2023
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด12,432 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿965/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1169323