ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 13,665.2 ตารางเมตร แถว ใน ชากพง

ชากพง, แกลง, ระยอง

ID: 1971368
฿15,000,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 13,665.2 ตรม.
  • ฿1,098/ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขายที่ดิน 13,665.2 ตารางเมตร (8.54 ไร่, 34.16 งาน, 3416.3 ตารางวา) ในแกลง อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการOctober 30, 2023
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด13,665.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿1,097/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1971368

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
ดิ โอเรียนทอล บีช รีสอร์ท

ชากพง, ระยอง

฿200,000/เดือน
฿18,000,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ180 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่10-11
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
34
ดูเพล็กซ์ 3-ห้องนอน ใน ชากพง

ชากพง, ระยอง

฿15,317,628
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ170 ม.2ห้องแบบ duplexตกแต่งพร้อมอยู่3
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
19
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ชากพง

ชากพง, ระยอง

฿12,000,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ450 ม.2180 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
4
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 3,504 ตารางเมตร แถว ใน ชากพง

ชากพง, ระยอง

฿12,000,000
3,504 ตรม.฿3,425/ตรม.ที่ดิน