ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 172.8 ตารางเมตร แถว ใน สามเสนใน

สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

ID: 2887347
฿15,120,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 172.8 ตรม.
  • ฿87,500/ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขายที่ดิน 172.8 ตารางเมตร (0.11 ไร่, 0.43 งาน, 43.2 ตารางวา) ในพญาไท เขต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการMay 10, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด172.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿87,500/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2887347

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
8
โนเบิล ไลท์

อารีย์, กรุงเทพ

฿12,500,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ111 ม.2230 ม. จาก BTS อารีย์คอนโด24
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ศรีวรา แมนชั่น คอนโดมิเนียม 1

ดินแดง, กรุงเทพ

฿13,900,000
4 ห้องนอน2 ห้องน้ำ300 ม.2410 ม. จาก MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทยคอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์26
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
24
เอ็กซ์ที พญาไท

พญาไท, กรุงเทพ

฿14,000,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ83 ม.2430 ม. จาก ARL พญาไทคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่15
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
บ้าน 5-ห้องนอน ใกล้ MRT ห้วยขวาง

ประชาสงเคราะห์, กรุงเทพ

฿14,200,000
5 ห้องนอน5 ห้องน้ำ350 ม.21,200 ม. จาก MRT ห้วยขวางบ้านตกแต่งพร้อมอยู่