ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 22,107.2 ตารางเมตร แถว ใน เกาะยอ

เกาะยอ, เมืองสงขลา, สงขลา

ID: 1807304
฿165,804,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 22,107.2 ตรม.
  • ฿7,500/ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขายที่ดิน 22,107.2 ตารางเมตร (13.82 ไร่, 55.27 งาน, 5526.8 ตารางวา) ในเมืองสงขลา อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการSeptember 12, 2024
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด22,107.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿7,500/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1807304