ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 3,224 ตารางเมตร แถว ใน บ่อผุด
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
ID: 2902312
฿140,000,000
3,224 ตรม.
฿43,424/ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขายที่ดิน 3,224 ตารางเมตร (2.02 ไร่, 8.06 งาน, 806 ตารางวา) ในเกาะสมุย อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการMay 13, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด3,224 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿43,424/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2902312