ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 3,404 ตารางเมตร แถว ใน หนองสาหร่าย
หนองสาหร่าย, ปากช่อง, นครราชสีมา
ID: 1264048
฿8,510,000
3,404 ตรม.
฿2,500/ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขายที่ดิน 3,404 ตารางเมตร (2.13 ไร่, 8.51 งาน, 851 ตารางวา) ในปากช่อง อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการAugust 9, 2023
อัปเดตเมื่อ 2 ปีที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด3,404 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿2,500/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1264048
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 3,788.8 ตารางเมตร แถว ใน ปากช่อง
ชอบ
ปากช่อง, นครราชสีมา
฿8,500,000
วิลล่า 3-ห้องนอน ใน ปากช่อง
ชอบ
ปากช่อง, นครราชสีมา
฿8,700,000
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 64,000 ตารางเมตร แถว ใน ปากช่อง
ชอบ
ปากช่อง, นครราชสีมา
฿8,000,000
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ สำหรับ ขาย ใน หนองสาหร่าย
ชอบ
หนองสาหร่าย, นครราชสีมา
฿8,500,000