ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 35,632 ตารางเมตร แถว ใน บ้านโพธิ์

บ้านโพ, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา

ID: 2095437
฿111,350,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 35,632 ตรม.
  • ฿3,125/ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

สถานที่ใกล้เคียง:
 กรุงเทพฯ 70 กิโลเมตร
 สนามบินดอนเมือง 48 กิโลเมตร
 สนามบินสุวรรณภูมิ 77 กิโลเมตร
 ท่าเรือกรุงเทพ คลองเตย 75 กิโลเมตร
 ท่าเรือน้ำลึกแหลมฉบัง 175 กิโลเมตร
วันที่ลงรายการApril 28, 2025
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด35,632 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿3,125/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2095437