ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 374.4 ตารางเมตร แถว ใน ในเมือง
ในเมือง, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา
ID: 2121125
฿5,490,000
374.4 ตรม.
฿14,663/ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขายที่ดิน 374.4 ตารางเมตร (0.23 ไร่, 0.94 งาน, 93.6 ตารางวา) ในเมืองนครราชสีมา อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการMay 27, 2025
อัปเดตเมื่อ 11 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด374.4 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿14,663/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2121125
บ้านเกาะ, นครราชสีมา
฿4,955,000
บ้าน 4-ห้องนอน ใน ในเมือง
ชอบ
ในเมือง, นครราชสีมา
฿5,700,000
บ้าน 3-ห้องนอน ใน หมื่นไวย
ชอบ
หมื่นไวย, นครราชสีมา
฿4,500,000
บ้าน 3-ห้องนอน ใน หมื่นไวย
ชอบ
หมื่นไวย, นครราชสีมา
฿4,500,000