ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 51,540 ตารางเมตร แถว ใน หัวทะเล

หัวทะเล, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา

ID: 1045410
฿6,850,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 51,540 ตรม.
  • ฿133/ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขายที่ดิน 51,540 ตารางเมตร (32.21 ไร่, 128.85 งาน, 12885 ตารางวา) ในเมืองนครราชสีมา อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการMarch 27, 2023
อัปเดตเมื่อ 3 ปีที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด51,540 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿132/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1045410