ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 5,200 ตารางเมตร แถว ใน บ้านแพ้ว
บ้านแพ้ว, บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร
ID: 1983745
฿12,250,000
5,200 ตรม.
฿2,356/ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขายที่ดิน 5,200 ตารางเมตร (3.25 ไร่, 13 งาน, 1300 ตารางวา) ในบ้านแพ้ว อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการDecember 19, 2024
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด5,200 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿2,355/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1983745
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
บ้าน 4-ห้องนอน ใน บ้านแพ้ว
ชอบ
บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร
฿12,000,000
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 12,432 ตารางเมตร แถว ใน บ้านแพ้ว
ชอบ
บ้านแพ้ว, สมุทรสาคร
฿12,000,000
วิลล่า 3-ห้องนอน ใน หนองบัว
ชอบ
หนองบัว, สมุทรสาคร
฿30,000/เดือน
฿11,500,000