ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 5,792 ตารางเมตร แถว ใน หนองละลอก
หนองละลอก, บ้านค่าย, ระยอง
ID: 1440531
฿8,694,000
5,792 ตรม.
฿1,501/ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขายที่ดิน 5,792 ตารางเมตร (3.62 ไร่, 14.48 งาน, 1448 ตารางวา) ในบ้านค่าย อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการJanuary 8, 2024
อัปเดตเมื่อ 2 ปีที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด5,792 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿1,501/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1440531