ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 6,556 ตารางเมตร แถว ใน บ่อยาง
บ่อยาง, เมืองสงขลา, สงขลา
ID: 1414495
฿62,000,000
6,556 ตรม.
฿9,457/ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขายที่ดิน 6,556 ตารางเมตร (4.1 ไร่, 16.39 งาน, 1639 ตารางวา) ในเมืองสงขลา อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการJanuary 3, 2024
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด6,556 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿9,456/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1414495