ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 7,214.4 ตารางเมตร แถว ใน บางน้ำจืด
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ID: 1242393
฿45,090,000
7,214.4 ตรม.
฿6,250/ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขายที่ดิน 7,214.4 ตารางเมตร (4.51 ไร่, 18.04 งาน, 1803.6 ตารางวา) ในเมืองสมุทรสาคร อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการJuly 30, 2023
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด7,214.4 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿6,250/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1242393
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 7,214.4 ตารางเมตร แถว ใน คอกกระบือ
ชอบ
คอกกระบือ, สมุทรสาคร
฿45,000,000
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 7,214.4 ตารางเมตร แถว ใน บางน้ำจืด
ชอบ
บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
฿45,000,000