ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 7,572 ตารางเมตร แถว ใน พญาเย็น
พญาเย็น, ปากช่อง, นครราชสีมา
ID: 1944876
฿22,500,000
7,572 ตรม.
฿2,971/ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขายที่ดิน 7,572 ตารางเมตร (4.73 ไร่, 18.93 งาน, 1893 ตารางวา) ในปากช่อง อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการAugust 24, 2023
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด7,572 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿2,971/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1944876