ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 7,702.8 ตารางเมตร แถว ใน บ้านนา
บ้านนา, แกลง, ระยอง
ID: 2312229
฿4,200,000
7,702.8 ตรม.
฿545/ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขายที่ดิน 7,702.8 ตารางเมตร (4.81 ไร่, 19.26 งาน, 1925.7 ตารางวา) ในแกลง อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการAugust 16, 2025
อัปเดตเมื่อ 7 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด7,702.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿545/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2312229