ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 800 ตารางเมตร แถว ใน พระแก้ว

พระแก้ว, ภาชี, พระนครศรีอยุธยา

ID: 2432937
฿1,580,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Charming wooden balcony with intricate railing and lattice design, perfect for relaxation.
ภายในยูนิตCharming wooden balcony with intricate railing and lattice design, perfect for relaxation.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming wooden cabin with lush greenery and spacious yard
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 800 ตรม.
  • ฿1,975/ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขายที่ดิน 800 ตารางเมตร (0.5 ไร่, 2 งาน, 200 ตารางวา) ในภาชี อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการOctober 25, 2025
อัปเดตเมื่อ 6 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด800 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿1,975/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2432937