ที่ดินสำหรับปล่อยเช่าและปล่อยขาย 2,724 ตารางเมตร แถว ใน บางละมุง

บางละมุง, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2495127
ถูกเช่าจนถึง JAN 2027
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2,724 ตรม.
  • ฿12,482/ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

เช่าและขายที่ดิน 2,724 ตารางเมตร (1.7 ไร่, 6.81 งาน, 681 ตารางวา) ในบางละมุง อำเภอ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการDecember 20, 2025
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ที่ดิน
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด2,724 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿35/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿12,481/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2495127

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿34,000,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿97,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    29
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    3.4%