บาร์และร้านอาหาร สำหรับ เช่า ใน คลองตันเหนือ

ทองหล่อ, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 1914226
฿125,000/เดือน
ถูกเช่าจนถึง AUG 2026
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 200 ตรม.
  • ชั้น 4
  • ฿625/ตรม.
  • ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
  • 840 ม. จาก BTS ทองหล่อ
  • 100 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

บาร์และร้านอาหาร สำหรับ เช่า ใน คลองตันเหนือ ด้วยขนาดของที่ดิน 100 SQM และ ขนาดพื้น 200 SQM. กรุณาติดต่อเราเพื่อกำหนดเวลาการชม
วันที่ลงรายการNovember 9, 2024
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
พื้น4
ห้องนอน-
ขนาด200 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿625/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1914226

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
วัฒนา สวีท คอนโดมิเนียม

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿114,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ270 ม.2500 ม. จาก BTS นานาคอนโดพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
18
เอท ทองหล่อ เรสซิเดนส์ซ คอนโดมิเนียม

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿100,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ140 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้810 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่21
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
10
เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿110,000/เดือน
฿110,176/เดือน
ประหยัดไป ฿176 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ125.2 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
23
ฟิฟตี้ไนน์ เฮอร์ริเทจ สุขุมวิท 59

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿120,000/เดือน
฿32,000,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ200 ม.2350 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่