บาร์และร้านอาหาร สำหรับ เช่า ใน วัดพระยาไกร
วัดพระยาไกร, บางคอแหลม, กรุงเทพ
ID: 2034561
฿60,000/เดือน
37 ตรม.
฿1,622/ตรม.
ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
37 ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
บาร์และร้านอาหาร สำหรับ เช่า ใน วัดพระยาไกร ด้วยขนาดของที่ดิน 37 SQM และ ขนาดพื้น 37 SQM. กรุณาติดต่อเราเพื่อกำหนดเวลาการชม
วันที่ลงรายการFebruary 9, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
พื้น-
ห้องนอน-
ขนาด37 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,621/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2034561
สะพานตากสิน, กรุงเทพ
฿70,000/เดือน
฿84,392/เดือน
ประหยัดไป ฿14,392 บาทต่อเดือน
ราคาพิเศษจากการต่อรองกับเจ้าของโดยตรง พร้อมข้อมูลปัจจุบัน ตรวจสอบแล้ว และต่ำกว่าราคาตลาดเทียบเคียงกัน
แม่น้ำ เรสซิเดนท์
ชอบ
วัดพระยาไกร, กรุงเทพ
฿65,000/เดือน
฿65,700/เดือน
ประหยัดไป ฿700 บาทต่อเดือน
วอเตอร์มาร์ค เจ้าพระยาริเวอร์
ชอบ
เจริญนคร, กรุงเทพ
฿70,000/เดือน
฿72,930/เดือน
ประหยัดไป ฿2,930 บาทต่อเดือน
Office Space for Rent near BTS Surasak
ชอบ
สุรศักดิ์, กรุงเทพ
฿57,932/เดือน