บ้าน 1-ห้องนอน ใกล้ BTS ปุณณวิถี

บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

ID: 2911090
฿350,000/เดือน
฿425,000,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Modern building exterior with sleek glass facade and urban surroundings
ภายในยูนิตSpacious modern office space with floor-to-ceiling windows and urban view, ideal for businesses seeking natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern building exterior with sleek glass facade and urban surroundings
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 600 ตรม.
  • ฿708,333/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,250 ม. จาก BTS ปุณณวิถี
  • 1,216 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 600 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพระโขนง ใกล้ BTS ปุณณวิถีติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 16, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด600 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿583/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿708,333/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2911090

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿425,000,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿350,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    101
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    1%

ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
3
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 3,084 ตารางเมตร แถว ใน บางจาก

บางจาก, กรุงเทพ

฿418,000,000
3,084 ตรม.฿135,538/ตรม.ที่ดิน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
1
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 1,580 ตารางเมตร แถว ใน พระโขนงใต้

พระโขนงใต้, กรุงเทพ

฿360,000,000
1,580 ตรม.฿227,848/ตรม.ที่ดิน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
6
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 4,076 ตารางเมตร แถว ใน บางจาก

บางจาก, กรุงเทพ

฿350,000,000
4,076 ตรม.฿85,868/ตรม.ที่ดิน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
อพาร์ทเมนต์ 10-ห้องนอน ใกล้ BTS อ่อนนุช

คลองเตย, กรุงเทพ

฿380,000,000
10 ห้องนอน10 ห้องน้ำ600 ม.220 ม. จาก BTS อ่อนนุชอพาร์ทเม้นท์8
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
บ้าน 5-ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก

บางจาก, กรุงเทพ

฿350,000/เดือน
฿75,000,000
5 ห้องนอน7 ห้องน้ำ700 ม.21,000 ตรม.510 ม. จาก BTS บางจากบ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
34
วิลล่า 5-ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก

บางจาก, กรุงเทพ

฿350,000/เดือน
฿75,000,000
5 ห้องนอน7 ห้องน้ำ700 ม.21,100 ตรม.500 ม. จาก BTS บางจากวิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
วิลล่า 5-ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก

บางจาก, กรุงเทพ

฿350,000/เดือน
฿75,000,000
5 ห้องนอน7 ห้องน้ำ700 ม.21,000 ตรม.20 ม. จาก BTS บางจากวิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ใหม่
19
เดอะ เจนทริ สุขุมวิท

บางจาก, กรุงเทพ

฿400,000/เดือน
฿59,000,000
฿60,577,520
ประหยัดไป ฿1,577,520 บาท
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ580 ม.2320 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่