บ้าน 1-ห้องนอน ใน คลองเจ้าคุณสิงห์

คลองเจ้าคุณสิงห์, วังทองหลาง, กรุงเทพ

ID: 2908454
฿65,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Charming rustic exterior with large windows and lush greenery, perfect for a cozy home or unique business space.
ภายในยูนิตSpacious unfinished room with high ceilings, ideal for renovation or storage, featuring scattered construction materials.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming rustic exterior with large windows and lush greenery, perfect for a cozy home or unique business space.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 107 ตรม.
  • ฿607/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 107 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวังทองหลาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 15, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด107 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿607/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2908454

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
9
บางกอกวิลล่า

วังทองหลาง, กรุงเทพ

฿65,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ250 ม.2296 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
บางกอกวิลล่า

วังทองหลาง, กรุงเทพ

฿65,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ210 ม.2260 ตรม.บ้านพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
บางกอกวิลล่า

วังทองหลาง, กรุงเทพ

฿65,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ210 ม.2260 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
บ้าน 3-ห้องนอน ใน วังทองหลาง

วังทองหลาง, กรุงเทพ

฿65,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ210 ม.2260 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่