บ้าน 1-ห้องนอน ใน บ้านกลาง

บ้านกลาง, เมืองลำพูน, ลำพูน

ID: 2756610
฿22,000,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Charming tropical bungalow with lush garden and spacious outdoor area.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming tropical bungalow with lush garden and spacious outdoor area.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 408 ตรม.
  • ฿53,922/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,632 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 408 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองลำพูน ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 23, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด408 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿53,921/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2756610

ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
8
บ้าน 5-ห้องนอน ใน บ้านกลาง

บ้านกลาง, ลำพูน

฿18,500,000
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ101 ม.2404 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 7,604 ตารางเมตร แถว ใน เหมืองง่า

เหมืองง่า, ลำพูน

฿23,762,500
7,604 ตรม.฿3,125/ตรม.ที่ดิน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
7
บ้าน 4-ห้องนอน ใน บ้านกลาง

บ้านกลาง, ลำพูน

฿20,000,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ77 ม.2308 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
10
เซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ 10-ห้องนอน ใน บ้านกลาง

บ้านกลาง, ลำพูน

฿22,000,000
10 ห้องนอน1 ห้องน้ำเซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ตกแต่งพร้อมอยู่