บ้าน 1-ห้องนอน ใน มะเร็ต

มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี

ID: 2926160
฿23,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Modern row of elevated houses with sleek design and lush surroundings, perfect for serene living.
ภายในยูนิตModern living room with open kitchen, sleek furniture, and ceiling fan in a spacious interior.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern row of elevated houses with sleek design and lush surroundings, perfect for serene living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46.9 ตรม.
  • ฿490/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 46.9 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเกาะสมุย ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สนามปั่นจักรยาน
วันที่ลงรายการApril 4, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด46.9 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿490/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2926160

ใหม่
11
เดอะ เทอราซา

หาดละไม, สุราษฎร์ธานี

฿20,000/เดือน
สตูดิโอ1 ห้องน้ำ31 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
8
บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ หาดละไม

หาดละไม, สุราษฎร์ธานี

฿20,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ65.8 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
12
บ้าน 1-ห้องนอน ใน มะเร็ต

มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี

฿20,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ46.9 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
10
บ้าน 1-ห้องนอน ใกล้ หาดละไม

หาดละไม, สุราษฎร์ธานี

฿20,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ46.9 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่