บ้าน 1-ห้องนอน ใน ไร่หลักทอง

ไร่หลักทอง, พนัสนิคม, ชลบุรี

ID: 2898048
฿1,200,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Charming rural house with spacious yard and serene surroundings, perfect for countryside living.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming rural house with spacious yard and serene surroundings, perfect for countryside living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 46.9 ตรม.
  • ฿25,586/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 5,444 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 46.9 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพนัสนิคม ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 12, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน1
ขนาด46.9 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿25,586/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2898048