บ้าน 2-ห้องนอน

สงขลา

ID: 742214
฿4,990,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 704 ตรม.
  • ฿7,088/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้าน เลี้ยงสัตว์ได้ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 704 ตารางเมตร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMarch 16, 2022
อัปเดตเมื่อ 4 ปีที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด704 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿7,088/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย742214

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
3
พื้นที่สำนักงาน สำหรับ ขาย ใน หาดใหญ่

หาดใหญ่, สงขลา

฿5,500,000
5 ห้องนอน3 ห้องน้ำ400 ม.2ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
3
ทาวน์เฮ้าส์ 1-ห้องนอน ใน หาดใหญ่

หาดใหญ่, สงขลา

฿4,500,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ158 ม.292 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
17
เอสเซ็นท์ หาดใหญ่

หาดใหญ่, สงขลา

฿4,000,000
฿4,455,975
ประหยัดไป ฿455,975 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ53 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่11
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
6
บ้าน 4-ห้องนอน ใน หาดใหญ่

หาดใหญ่, สงขลา

฿4,900,000
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ444.5 ม.2108 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่