บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ ตลาดโต้รุ่งหัวหิน

ตลาดโต้รุ่งหัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

ID: 2662283
฿5,200,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious outdoor pool area with lush greenery and modern design
ภายในยูนิตSpacious living room with modern dining area and garden view
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious outdoor pool area with lush greenery and modern design
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 119 ตรม.
  • ฿43,697/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 364 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 119 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตหัวหิน ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ไมโครเวฟ
  • ห้องครัวพร้อมเตาอบ
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สนามปั่นจักรยาน
วันที่ลงรายการJanuary 19, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด119 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿43,697/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2662283

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
6
บลูเมาน์เท่น หัวหิน

เมืองหัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

฿5,400,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ112 ม.2คอนโดพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
เดอะ 88 คอนโด หิวหิน

เมืองหัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

฿4,250,000
฿5,259,801
ประหยัดไป ฿1,009,801 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
ลา กาซิตา หัวหิน

เมืองหัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์

฿5,900,000
฿6,331,014
ประหยัดไป ฿431,014 บาท
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ54 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้านสุขสบาย 1

หนองแก, ประจวบคีรีขันธ์

฿4,725,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2252 ตรม.บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์