บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ ท่าเรือหน้าทอน

ท่าเรือหน้าทอน, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี

ID: 2919564
฿49,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ใหม่
Screenshot 2026-05-19 181722.png
ภายในยูนิตScreenshot 2026-05-19 181722.png
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกScreenshot 2026-05-19 181912.png
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 335 ตรม.
  • ฿146/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 335 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเกาะสมุย ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
  • เตาไฟฟ้า
  • สระว่ายน้ำ
  • ทีวี
วันที่ลงรายการApril 18, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด335 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿146/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2919564