บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ สนามบินเชียงใหม่

สนามบินเชียงใหม่, สุเทพ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2653209
฿3,000,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Charming traditional wooden house with elevated design and spacious fenced yard.
ภายในยูนิตCharming wooden balcony with rustic design and garden view
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming traditional wooden house with elevated design and spacious fenced yard.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 93.1 ตรม.
  • ฿32,223/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 148 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 93.1 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 14, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด93.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿32,223/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2653209

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
3
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 6,960 ตารางเมตร แถว ใกล้ สนามบินเชียงใหม่

สนามบินเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿2,490,000
6,960 ตรม.฿358/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
24
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ป่าแดด

ป่าแดด, เชียงใหม่

฿3,200,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ100 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ สนามบินเชียงใหม่

สนามบินเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿2,800,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ300 ม.2300 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
7
บ้าน 3-ห้องนอน ใน แม่เหียะ

แม่เหียะ, เชียงใหม่

฿3,390,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ38 ม.2152 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่