บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ หาดแหลมสอ
หาดแหลมสอ, ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
ID: 2926149
฿24,000/เดือน
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
93.1 ตรม.
ชั้น 2
฿258/ตรม.
เลี้ยงสัตว์ได้
ตกแต่งพร้อมอยู่
เกี่ยวกับห้องนี้
ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 93.1 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเกาะสมุย ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ระเบียง
- สนามปั่นจักรยาน
วันที่ลงรายการApril 4, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น2
ห้องนอน2
ขนาด93.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿257/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2926149
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ พรุป่าโหลง
ชอบ
พรุป่าโหลง, สุราษฎร์ธานี
฿22,000/เดือน
บ้าน 1-ห้องนอน ใกล้ หาดบางเก่า
ชอบ
หาดบางเก่า, สุราษฎร์ธานี
฿27,000/เดือน
บ้าน 1-ห้องนอน ใกล้ หาดแหลมสอ
ชอบ
หาดแหลมสอ, สุราษฎร์ธานี
฿20,000/เดือน