บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, พระสิงห์, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2496651
฿1,290,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Charming suburban house with modern facade and gated entrance, perfect for family living.
ภายในยูนิตBright minimalist living room with modern decor and natural light
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming suburban house with modern facade and gated entrance, perfect for family living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 65.8 ตรม.
  • ฿19,605/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 84 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 65.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการNovember 21, 2025
อัปเดตเมื่อ 5 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด65.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿19,604/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2496651

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
12
คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ นิมมานเหมินท์

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿1,298,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
7
คอนโด สตูดิโอ ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿1,290,000
สตูดิโอ1 ห้องน้ำ24 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
7
คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿1,200,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ39 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่14
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
6
บ้าน 1-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿1,200,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ100 ม.2400 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่