บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, ศรีภูมิ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2902368
฿1,590,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Charming modern house with white picket fence and gabled roof under clear blue sky.
ภายในยูนิตSpacious white room with elegant chandelier and glossy tiled floor, perfect for modern living.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming modern house with white picket fence and gabled roof under clear blue sky.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 70 ตรม.
  • ฿22,714/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 118 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 70 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 13, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด70 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿22,714/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2902368

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
15
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿1,900,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ120 ม.2217.6 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
12
คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ นิมมานเหมินท์

นิมมานเหมินท์, เชียงใหม่

฿1,298,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
8
ดีเวียง สันติธรรม

ช้างเผือก, เชียงใหม่

฿1,850,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ใหม่
7
ริมน้ำ แมนชั่น

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿1,890,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4