บ้าน 2-ห้องนอน ใน คลองกุ่ม

คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

ID: 2918821
฿1,799,999
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Modern living room with sleek design and open layout, featuring a cozy gray sofa and bright natural lighting.
ภายในยูนิตModern living room with sleek design and open layout, featuring a cozy gray sofa and bright natural lighting.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 47 ตรม.
  • ชั้น 4
  • ฿38,298/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 47 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบึงกุ่ม ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 18, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น4
ห้องนอน2
ขนาด47 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿38,297/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2918821

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
34
เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง

หัวหมาก, กรุงเทพ

฿12,000/เดือน
฿1,950,000
฿2,049,992
ประหยัดไป ฿99,992 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ28 ม.2คอนโดพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ยูนิโอ รามคำแหง-เสรีไทย

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿1,590,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26.67 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
25
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

รามคำแหง, กรุงเทพ

฿1,750,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่19
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
10
ลุมพินี พาร์ค นวมินทร์ - ศรีบูรพา

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿1,599,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12A