บ้าน 2-ห้องนอน ใน คลองแห

คลองแห, หาดใหญ่, สงขลา

ID: 2222113
฿1,880,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern townhouse with unique facade and spacious balcony in urban setting.
ภายในยูนิตModern bathroom with shower and tiled floor in real estate property
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern townhouse with unique facade and spacious balcony in urban setting.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 93.1 ตรม.
  • ฿20,193/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 93.1 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตหาดใหญ่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการJune 22, 2025
อัปเดตเมื่อ 10 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด93.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿20,193/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2222113

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
12
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน คลองแห

คลองแห, สงขลา

฿1,690,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ161 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
5
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน หาดใหญ่

หาดใหญ่, สงขลา

฿1,600,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ160 ม.280 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
19
บ้าน 2-ห้องนอน ใน หาดใหญ่

หาดใหญ่, สงขลา

฿1,690,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ65.8 ม.290 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
8
ทาวน์เฮาท์ 2-ห้องนอน ใน คลองแห

คลองแห, สงขลา

฿1,590,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93.1 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่