บ้าน 2-ห้องนอน ใน ช้างคลาน

ช้างคลาน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2869294
฿2,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Charming single-story home with spacious driveway and modern exterior design.
ภายในยูนิตSpacious living room with large windows and modern sofa, offering a bright and airy atmosphere.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming single-story home with spacious driveway and modern exterior design.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 114 ตรม.
  • ฿21,930/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 456 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 114 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 5, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด114 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿21,929/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2869294

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
6
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 3,044 ตารางเมตร แถว ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿2,500,000
3,044 ตรม.฿821/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
13
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใกล้ ถนนคนเดินท่าแพ

ถนนคนเดินท่าแพ, เชียงใหม่

฿2,500,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ93.1 ม.267.6 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ใหม่
7
ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿2,100,000
4 ห้องนอน2 ห้องน้ำ28 ม.2112 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ใหม่
8
บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿2,500,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ114 ม.2456 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่