บ้าน 2-ห้องนอน ใน ตลิ่งงาม

ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี

ID: 2921544
฿3,999,999
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Modern single-story house with sleek design and spacious carport in a serene neighborhood.
ภายในยูนิตModern living room with sleek wooden furniture and glass door leading to a bright outdoor space.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern single-story house with sleek design and spacious carport in a serene neighborhood.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 93.1 ตรม.
  • ฿42,965/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 93.1 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเกาะสมุย ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ไมโครเวฟ
  • ตู้เย็น
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สนามปั่นจักรยาน
  • ห้องสมุด
วันที่ลงรายการMay 13, 2026
อัปเดตเมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด93.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿42,964/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2921544

ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
2
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 448 ตารางเมตร แถว ใน ตลิ่งงาม

ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี

฿3,200,000
448 ตรม.฿7,143/ตรม.ที่ดิน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
5
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 4,472 ตารางเมตร แถว ใน ตลิ่งงาม

ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี

฿4,000,000
4,472 ตรม.฿894/ตรม.ที่ดิน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
5
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ตลิ่งงาม

ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี

฿3,700,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ400 ม.2บ้าน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
6
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 1,610 ตารางเมตร แถว ใน ตลิ่งงาม

ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี

฿4,000,000
1,610 ตรม.฿2,484/ตรม.ที่ดิน